Kinondoni
WilayaMitaa tulivu ya familia na barabara ya pwani.
- Mikocheni
- Msasani
- Kijitonyama
- Mbezi Beach
- Kawe
Wilaya zote tano za Dar es Salaam, na mawakala wanaoijua mitaa yake.
Tunaanza na Dar es Salaam na tunaihudumia ipasavyo. Kila wilaya ina mawakala wanaoishi na kufanya kazi huko na wanaoijua mitaa yake.
Mitaa tulivu ya familia na barabara ya pwani.
Bei nafuu karibu na mwendokasi na stendi kuu ya mabasi.
Katikati ya kila kitu, kuanzia Upanga hadi Tabata.
Changamfu, nafuu na inakua kwa kasi.
Ng’ambo ya daraja, nafasi zaidi kwa pesa yako.
Hauko Dar? Tupigie au tutumie WhatsApp kwa +255 764 256 408 na utuambie unatafuta wapi.
Bure kupakua. Bure kuangalia.