Kuwa wakala wa KodiSmart
Pata kipato kwa kuorodhesha nyumba za eneo lako.
Kwa mawakala
Unaijua mitaa yako? Lipwa kwa nyumba unazoziorodhesha.
Jisajili kwenye app ya KodiSmart Agent, orodhesha nyumba unazozijua, na wapeleke wapangaji kuziona. Mpangaji akihifadhi nyumba yako, unapata kamisheni inayotumwa kwenye namba yako ya mobile money.
- 1Pakua app ya mawakala na uombe kwa kitambulisho chako na eneo lako
- 2Meneja wako hupitia maombi yako, kwa kawaida ndani ya siku chache
- 3Orodhesha nyumba, shughulikia wateja, na fuatilia mapato yako sehemu moja
Nyumba yako ijayo huenda tayari iko hapa.
Bure kupakua. Bure kuangalia.
Inakuja hivi karibuniGoogle Play
Mimi ni wakala