KodiSmart · Wapangaji
Tafuta nyumba, fungua mawakala kwa Ada ya Mwezi na uhifadhi nyumba unayoipenda.
Inakuja hivi karibuniGoogle Play
Ona jinsi inavyofanya kazi
Chagua app inayokufaa: ya wapangaji au ya mawakala. Zote ni bure kupakua.
Tafuta nyumba, fungua mawakala kwa Ada ya Mwezi na uhifadhi nyumba unayoipenda.
Orodhesha nyumba za eneo lako, shughulikia wateja na fuatilia kamisheni yako.
Kuangalia ni bure siku zote
Hakuna ada ya kuona kila nyumba
Lipa kwa mobile money
Ripoti tangazo feki kwa kubofya mara mbili